samfurin

DAB7N-40 Jerin DPN Miniaramin Cirarya Maɗaukaki (MCB)

DAB7N-40 Series mai amfani da madaidaiciyar maɓallin kewayawa ya ɗauki maɓallin hutu na 1P + N, sandunan biyu suna cikin ruɗuwa kuma sun ware daga juna, a ƙarƙashin aiki tare, N-pole koyaushe zai yi farko kuma ya fasa daga baya, wanda ke ba da tabbacin ƙarfin ƙarfin baka na lantarki kariyar sanda, tana kuma tabbatar da amincin da'irori da kayan lantarki.


Bayanin Samfura

Tambayoyi

Alamar samfur

 Abvantbuwan amfani

• Nau'ikan kariya guda biyu iri - thermal da electromagnetic.
• Mai nuna matsayin lamba mai zaman kansa.
• DIN layin dogo tare da madaidaitan matsakaici.
• Nisan yanayin yanayin aiki daga –40 zuwa + 50 ° С.
• veraramar liver mai ɗaurewa tare da ingantaccen yankin lamba.
• Sanarwa akan matakalar ƙananan asara mai zafi da haɓaka haɓakar haɗin inji.

Sigogin Lantarki na DAB7N-40 Min iature Circuit Breaker

Matsayin daidaito: IEC60898, GB10963
Imar da aka ƙayyade: 50-60HZ
Rated ƙarfin lantarki: 230V
Rated na yanzu: 40A
Rated rufi ƙarfin lantarki: 500V
Rashin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin: 4KV
Jimiri: ba kasa da sau 180,000 ba na kashe-kashe
Nau'in tafiya nan take: B / C
Breakingimar lalacewa mai ƙarfi: 6
Nau'in saki: thermo-magnetic

Sigogin Inji na DAB7N-40Aturearamin Circuit Ubangiji Yesu Kristi

Matsayin kariya: IP20
Wayar lantarki: 1 ~ 35mm2
Zafin aiki: -5 ~ + 40 ℃
Darajan kare harshen wuta: grade2
Tsayi: ≤2000
Class na gurbatawa: 2
Yanayin Girkawa: Guji bayyananniyar damuwa da rawar jiki
Girman shigarwa: sa na II
Hanyar shigarwa: Amfani da dogo mai jagorar 35mm bisa tsarin IEC
Nau'in Terminal: Ana iya haɗa tashar ma'amala mai ma'ana tare da sandar motar bas da mai gudanarwa.
Connectionarfin haɗin Terminal: mai gudanar da 1-25mm2, kaurin sand ɗin kauri 0.8-2mm
Hanyar jagora: DIN35 hanyar dogo

Hanyoyin fasaha

MCB DAB7-40
Don kariya ga rarraba wutar lantarki gaba ɗaya (IEC / EN 60898-1)

 DAB7N-40 series DPN Miniature Circuit breaker(MCB)1818

Dogayen sanda

1P

Ayyukan lantarki
Ayyuka

gajeren kewaye kariya, obalodi kariya, kadaici, iko

Mitar da aka zaba f (Hz)

50-60Hz

Atedimar ƙarfin aiki mai aiki Ue (V) AC

230

An nuna halin yanzu A (A)

40

Atedarancin mai insulated Ui (V)

500

Rashin ƙarfi tsayayya Uimp ƙarfin lantarki (kV)

4

Nauyin saurin sauri

B / C

Rated gajeren kewaya Icn (kA)                        DAB7-40

6

Nau'in saki

Nau'in yanayin zafi

Rayuwa sabis (O ~ C)

Injin

 Matsayi na ainihi

12000

 Matsakaicin darajar

4000

Wutar lantarki

 Matsayi na ainihi

6000

 Matsakaicin darajar

4000

Haɗi da shigarwa
Digiri na Protectiom

IP20

Waya mm²

1 ~ 35

Zafin jiki na aiki

-5 ~ + 40 ℃

Juriya ga zafi da zafi

Class 2

Tsayi a saman teku

≤ 2000

Danshi dangi

+ 20 ℃, -90%; + 40 ℃, ≤50%

Digirin gurbata muhalli

2

Yanayin shigarwa

Guji bayyananniyar damuwa da rawar jiki

Ajin shigarwa

ClassⅡ, ClassⅢ

Hawa

DIN35 dogo

Haɗuwa tare da kayan haɗi
Saduwa da mataimaki

Ee

Contactararrawa lamba

Ee

Suntarwa

Ee

Releasearfin fitarwa

Ee

Saduwa da mataimaka + lambar ƙararrawa

Ee

Girma (mm) (WxHxL)         

a

18

b

80.7

c

72


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana

    Samfura Kategorien

    Mayar da hankali kan samar da mafita don shekaru 5.