-
GV2 Mpcb Mizanin Kariyar Mota
Aikace-aikacen GV-Me jerin kariya mai amfani da kewaya wanda aka fi amfani dashi don obalodi da gajeren kariyar kewaya motar a cikin AC 50 / 60Hz, har zuwa 660V, 0.1-80A wutan lantarki, azaman cikakken ƙarfin lantarki don farawa da yanke shi. mota, a ƙarƙashin nauyin AC3 ko don obalodi da gajeren kariyar kewaya na kewaye da kayan wuta a cikin cibiyar sadarwar rarraba wuta. Nau'in Musammantawa Standardididdigar Standardarfin wutar lantarki na 3-phase matosai 50 / 60Hz a cikin rukunin AC-3 Yankin saiti na yanzu (A) ... -
GV-M Maballin Kare Mota
Aikace-aikacen GV jerin kariyar keɓaɓɓen maɓallin wuta ana amfani da shi musamman don ɗaukar nauyi da gajeren kewayawar motar a cikin AC 50 / 60Hz, har zuwa 660V, 0.1-80A wutar lantarki, a matsayin mai cikakken ƙarfin lantarki don farawa da yanke motar, a ƙarƙashin nauyin AC3 ko don obalodi da gajeren kariyar kewaya na kewaye da kayan wutar lantarki a cikin cibiyar sadarwar rarraba wuta. Nau'in Musammantawa Standardididdigar Standardarfin wutar lantarki na 3-phase matosai 50 / 60Hz a cikin rukunin AC-3 Yankin saiti na yanzu (A) ...